ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
55

• หญิง
59

รวม
115


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
3

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
9

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตวิชาชีพครู
13

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
60

• ประกาศนียบัตรวิชาการศึกษา
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
3

• มัธยมศึกษาปีที่ 5 (มศ.5)
1

• ไม่ระบุ
23


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• สถานศึกษา
4

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายวิชาการสายบริหารธุรกิจ
1

• ฝ่ายบริหาทรัพยากร
1

• สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ
13

• สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ
11

• สาขาช่างยนต์
8

• สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน
11

• สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์
10

• สาขาภาษาต่างประเทศ
16

• สาขาการตลาด
4

• สาขาการบัญชี
6

• งานบุคลากร
4

• งานสารบรรณ
2

• ครูที่ปรึกษา
54

• งานพัฒนาวินัย
4

• งานวัดผล
1

• งานประกันคุณภาพ
1

• งานประชาสัมพันธ์
1

• งานทะเบียน
2

• งานโครงการ
1

• งานการเงิน
2

• งานวิชาการ
2

• งานส่งเสริม
1

• งานรักษาดินแดน
1

• งานสารสนเทศ
2

• งานอาคารสถานที่
1

• งานธนาคารโรงเรียน
1

• งานแนะแนว
1

• งานบรรณารักษ์
1

• งานพัสดุ
1

• พนักงานขับยานพาหนะ
2

• งานบัญชี
1

• งานธุรการ
4

• งานกิจกรรมนักเรียน
1

• งานประกันอุบัติเหตุ
1

• ฝึกงานและงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
1

• อาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9

• งานซ่อมบำรุง
1

• งานยานพาหนะ
1

• ฝ่ายแผนพัฒนาและความร่วมมือ
2

• ปฏิบัติงานหนัวหน้าโครงการ
2

• นักการภารโรง
6

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1




ดร.สมจิตร ศิริเสนา
ผู้รับใบอนุญาต สถานศึกษา





นายสรวรรธ ศิริเสนา
ผู้จัดการ สถานศึกษา





สงวนศักดิ์ พัชรวิชญ์
ที่ปรึกษา สถานศึกษา



วันชัย จันทรวงศ์
ที่ปรึกษา สถานศึกษา





นายนพพร ละออเอี่ยม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา



นายกิตติพงษ์ ภาคกาย
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



ประยุทธ ภาคบัว
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



ดร.เติมชัย ธรรมลักษมี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหาทรัพยากร





นายศุภวิชญ์ ขันทวิชัย
ผู้ช่วยรองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการสายบริหารธุรกิจ





นางสมบูรณ์ สุขวาศรี
หัวหน้าแผนก สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



อีฟเวอลีน ชอง
หัวหน้าแผนก สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



ว่าที่ ร.ต.นิพนธ์ เทียนทอง
หัวหน้าแผนก สาขาช่างยนต์



นภัสสร ศรีขวัญ
หัวหน้าแผนก สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



วาสนา จิตรีญาติ
หัวหน้าแผนก สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



วีรยา วงศ์ศรีวิวัฒน์
หัวหน้าแผนก สาขาภาษาต่างประเทศ



นายเทอด ทองธานี
หัวหน้าแผนก สาขาการตลาด



นางสาวสุภาพร จันทร์กมล
หัวหน้าแผนก สาขาการบัญชี





กนกวรรณ โพธิ์สามต้น
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



นางรำไพ สัมพันธ์พร
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



เอื้ออุษา เลี้ยงพานิช
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



สาโรจน์ อรุณศิริ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



บุญนาค พลแย้ม
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



สวง บุญรอต
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



นางพรสุข แสงขาว
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



สุชาลี ผ่องสวัสดิ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



จารุณี กันนุช
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



ทิพย์วรินทร์ ธัญญเจริญ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



กรรณิการ์ นัยผ่องศรี
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



จรัล เนียมทับทิม
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



ว่าที่ ร.ต. เฉลย อ้วนพลี
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



ชินะสิทธิ์ มณีเบญจรัตน์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



สมหวัง ปั้นงาม
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



สุทธิพงศ์ ไวยกุล
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



วุฒิภัทร พุ่มพวง
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวปิตินุช เอกกุล
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวญาณิศา ศรีหาสุด
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวกัญญาภรณ์ พิมพ์ประสาน
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวศิริประภา โพธิ์ทองคำ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



สมพร รัตนสาคร
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



ฤกษ์ชัย อุณหะชาติ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



วิเศษ สุภิมล
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



เบ็ญจรงค์ สัมมารส
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



นวดล กระแสศํพย์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



มานะชัย พิมพ์สวัสดิ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



ดนุพล อิ่มรัตนชัย
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างยนต์



สถิตย์ จิ๋วสกุล
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ชน โพธิ์ศรี
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ณัฐพร บรรชรรัตน์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ปรีชา สุขอ่อน
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



วัฒนา ราตรีโชติ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



นิรพันธ์ แสนคำ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



รณสร สงค์ประเสริฐ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



นุฒิโชค สุดจะคอย
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ณัฐพล จันทร์ประเสริฐ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน




นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสมชาติ สุทธิฤกษ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



นางพรทวี พึ่งโพธิ์ทอง
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



พิมล ฉอ้อนโฉม
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ไพบูลย์ อัครส
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ จิตรีญาติ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ ร.ต.กฤษณะ ไกรกลิ่น
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



นางสาวศิริวรรณ วุ่นเหลี่ยม
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



นายนรงค์วัชร์ ปานสมบูรณ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



นางสร้อยลัดดา เมษมาน
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



พิมพาภัทร์ อิทธิวัฒนาวงษ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



นางลำภู แก่นจันทึก
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



นางสาวณัชชา ภวนะวิเชียร
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



นางสาวนลัท เฉิดเพ็ญ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



ภริษา เพ็ชรักษ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Mr.Simon Gregg
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Mr.Gavin Beck
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



MS.PAN JIE
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Ms.Nadia Helm
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Ms.Kang Kaili
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Lu HauLi
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Ms.Margaret Anne Silliman
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Ms.Samantha Jacobs
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



Mr.Yves Bauwens
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาภาษาต่างประเทศ



เฉลียว ชูวงษ์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการตลาด



สุพรรษา แซ่โค้ว
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการตลาด



รชนิรมณ์ หฤทัย
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการตลาด



น.ส. ประกามาศ ยูซบ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการบัญชี



นางปรารถนา แสงเพ็ชร์
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการบัญชี



นางชนกพร จำแนกวุฒิ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการบัญชี



จินตนา ผิวอ่อนดี
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการบัญชี



นางพัชรี ร่วมรักบุญ
นักศึกษาฝึกปฏิบัติการวิชาชีพครู สาขาการบัญชี





วิสูตร ศรีดี
หัวหน้างาน งานพัฒนาวินัย



ขนิษฐา ศรีชัยนาท
หัวหน้างาน งานการเงิน



รุ่งทิพย์ สืบรักษาตระกูล
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่





ภูรินท์ ผ่องแผ้ว
ปฏิบัติงาน งานบุคลากร



อรอุมา สุภาดิษฐ
ปฏิบัติงาน งานบุคลากร



เยาวรัตน์ สำรวล
ปฏิบัติงาน ครูที่ปรึกษา



นันทิชา เหล็กไหล
ปฏิบัติงาน ครูที่ปรึกษา



ธราวัฒน์ แก้วเลี้ยง
ปฏิบัติงาน งานพัฒนาวินัย



นางสุภาวรัตน์ ภุมมาลี
ปฏิบัติงาน งานประกันคุณภาพ



นพวรรณ ศิรประภาชัย
ปฏิบัติงาน งานทะเบียน



รุจิญา คำพันธ์
ปฏิบัติงาน งานการเงิน



ทรงยศ กะไหล่เงิน
ปฏิบัติงาน พนักงานขับยานพาหนะ



สุรพล สุภวิรีย์
ปฏิบัติงาน พนักงานขับยานพาหนะ



ลัดดา นิลละออง
ปฏิบัติงาน งานบัญชี



เพชรรดา ดีพลงาม
ปฏิบัติงาน ฝึกงานและงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



ธนาชัย ขจรวุฒินันทชัย
ปฏิบัติงาน งานซ่อมบำรุง





รินดา ขันธกรรม
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



กนกวรรณ ภู่ทอง
เจ้าหน้าที่ งานวิชาการ



ณรงค์ บรรเลง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ





อาทิพย์ รักษาสร้อย
บริการ/ซ่อมบำรุงเครื่องคอมพิวเตอร์ ปฏิบัติงานหนัวหน้าโครงการ





นายสุชิน ป้านสุวรรณ์
นักการ นักการภารโรง



นางดวงทิพย์ ป้านสุวรรณ์
นักการ นักการภารโรง



นางสาวสุมาลี ปั้นรัตน์
นักการ นักการภารโรง



นางสาวบุญช่วย สุขเจริญ
นักการ นักการภารโรง



นายเฉียบ กรีสวัสดิ์
นักการ นักการภารโรง



นายลียุท
นักการ นักการภารโรง





นายธนวัฒน์ ทองเรือง
ครูฝึกสอนฯ สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์