ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
54

• หญิง
54

รวม
108


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
3

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
9

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตวิชาชีพครู
9

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
64

• ประกาศนียบัตรวิชาการศึกษา
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
3

• มัธยมศึกษาปีที่ 5 (มศ.5)
1

• ไม่ระบุ
14


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• สถานศึกษา
4

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
2

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายวิชาการสายบริหารธุรกิจ
1

• ฝ่ายบริหาทรัพยากร
1

• สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ
13

• สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ
11

• สาขาช่างยนต์
8

• สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน
11

• สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์
10

• สาขาภาษาต่างประเทศ
11

• สาขาการตลาด
4

• สาขาการบัญชี
5

• งานบุคลากร
4

• งานสารบรรณ
2

• ครูที่ปรึกษา
54

• งานพัฒนาวินัย
4

• งานวัดผล
1

• งานประกันคุณภาพ
1

• งานประชาสัมพันธ์
1

• งานทะเบียน
4

• งานโครงการ
1

• งานการเงิน
2

• งานวิชาการ
2

• งานส่งเสริม
1

• งานรักษาดินแดน
1

• งานสารสนเทศ
1

• งานอาคารสถานที่
2

• งานธนาคารโรงเรียน
1

• งานแนะแนว
1

• งานพัสดุ
1

• พนักงานขับยานพาหนะ
2

• งานบัญชี
1

• งานธุรการ
5

• งานกิจกรรมนักเรียน
1

• งานประกันอุบัติเหตุ
1

• ฝึกงานและงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
1

• อาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
9

• งานซ่อมบำรุง
1

• งานยานพาหนะ
1

• ฝ่ายแผนพัฒนาและความร่วมมือ
2

• ปฏิบัติงานหนัวหน้าโครงการ
2

• นักการภารโรง
6

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1




ดร.สมจิตร ศิริเสนา
ผู้รับใบอนุญาต สถานศึกษา





สรวรรธ ศิริเสนา
ผู้จัดการ สถานศึกษา





สงวนศักดิ์ พัชรวิชญ์
ที่ปรึกษา สถานศึกษา



วันชัย จันทรวงศ์
ที่ปรึกษา สถานศึกษา





นพพร ละออเอี่ยม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา



กิตติพงษ์ ภาคกาย
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



ประยุทธ ภาคบัว
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



พิมล ปัญญาทรง
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหาทรัพยากร





รุ่งทิพย์ สืบรักษาตระกูล
ผู้ช่วยรองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการสายบริหารธุรกิจ





เติมชัย ธรรมลักษมี
ประธานโครงการพิเศษ ปฏิบัติงานหนัวหน้าโครงการ





สมบูรณ์ สุขวาศรี
หัวหน้าแผนก สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



อีฟเวอลีน ชอง
หัวหน้าแผนก สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



ว่าที่ ร.ต.นิพนธ์ เทียนทอง
หัวหน้าแผนก สาขาช่างยนต์



นภัสสร ศรีขวัญ
หัวหน้าแผนก สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



วาสนา จิตรีญาติ
หัวหน้าแผนก สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



วีรยา วงศ์ศรีวิวัฒน์
หัวหน้าแผนก สาขาภาษาต่างประเทศ



เทอด ทองธานี
หัวหน้าแผนก สาขาการตลาด



สุภาพร จันทร์กมล
หัวหน้าแผนก สาขาการบัญชี





กนกวรรณ โพธิ์สามต้น
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



รำไพ สัมพันธ์พร
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



เอื้ออุษา เลี้ยงพานิช
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



สาโรจน์ อรุณศิริ
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



บุญนาค พลแย้ม
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



สวง บุญรอต
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



พรสุข แสงขาว
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



จารุณี กันนุช
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



สุชาลี ผ่องสวัสดิ์
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



ทิพย์วรินทร์ ธัญญเจริญ
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



กรรณิการ์ นัยผ่องศรี
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



จรัล เนียมทับทิม
ครูผู้สอน สาขาสามัญสัมพันธ์-เลขานุการ



ว่าที่ ร.ต. เฉลย อ้วนพลี
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



ชินะสิทธิ์ มณีเบญจรัตน์
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



สมหวัง ปั้นงาม
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



สุทธิพงศ์ ไวยกุล
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



วุฒิภัทร พุ่มพวง
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวญาณิศา ศรีหาสุด
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวปิตินุช เอกกุล
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวกัญญาภรณ์ พิมพ์ประสาน
ครูผู้สอน สาขาคอมพิวเตอร์ธุรกิจและเทคโนโลยีสารสนเทศ



ฤกษ์ชัย อุณหะชาติ
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



วิเศษ สุภิมล
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



เบ็ญจรงค์ สัมมารส
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



นวดล กระแสศํพย์
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



มานะชัย พิมพ์สวัสดิ์
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



ดนุพล อิ่มรัตนชัย
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



สมพร รัตนสาคร
ครูผู้สอน สาขาช่างยนต์



สถิตย์ จิ๋วสกุล
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ชน โพธิ์ศรี
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ณัฐพร บรรชรรัตน์
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ปรีชา สุขอ่อน
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



วัฒนา ราตรีโชติ
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



วรวัฒน์ เพ็งบุญ
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



นิรพันธ์ แสนคำ
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



รณสร สงค์ประเสริฐ
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



นุฒิโชค สุดจะคอย
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



ณัฐพล จันทร์ประเสริฐ
ครูผู้สอน สาขาช่างกลโรงงาน-ช่างเทคนิคพื้นฐาน



นายสิงห์ สัตย์ใจเที่ยง
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



สมชาติ สุทธิฤกษ์
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



พรทวี พึ่งโพธิ์ทอง
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



พิมล ฉอ้อนโฉม
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ไพบูลย์ อัครส
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ร.ต.วรวิทย์ จิตรีญาติ
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ ร.ต.กฤษณะ ไกรกลิ่น
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



ศิริวรรณ วุ่นเหลี่ยม
ครูผู้สอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์



สร้อยลัดดา เมษมาน
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



พิมพาภัทร์ อิทธิวัฒนาวงษ์
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



ลำภู แก่นจันทึก
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



นลัท เฉิดเพ็ญ
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



ภริษา เพ็ชรักษ์
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



Mr.Simon Gregg
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



Mr.Gavin Beck
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



MS.PAN JIE
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



Ms.Nadia Helm
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



Ms.Kang Kaili
ครูผู้สอน สาขาภาษาต่างประเทศ



เฉลียว ชูวงษ์
ครูผู้สอน สาขาการตลาด



สุพรรษา แซ่โค้ว
ครูผู้สอน สาขาการตลาด



รชนิรมณ์ หฤทัย
ครูผู้สอน สาขาการตลาด



ประกามาศ ยูซบ
ครูผู้สอน สาขาการบัญชี



ปรารถนา แสงเพ็ชร์
ครูผู้สอน สาขาการบัญชี



ชนกพร จำแนกวุฒิ
ครูผู้สอน สาขาการบัญชี



จินตนา ผิวอ่อนดี
ครูผู้สอน สาขาการบัญชี





วิสูตร ศรีดี
หัวหน้างาน งานพัฒนาวินัย



ขนิษฐา ศรีชัยนาท
หัวหน้างาน งานการเงิน





ภูรินท์ ผ่องแผ้ว
ปฏิบัติงาน งานบุคลากร



อรอุมา สุภาดิษฐ
ปฏิบัติงาน งานบุคลากร



เยาวรัตน์ สำรวล
ปฏิบัติงาน ครูที่ปรึกษา



นันทิชา เหล็กไหล
ปฏิบัติงาน ครูที่ปรึกษา



ธราวัฒน์ แก้วเลี้ยง
ปฏิบัติงาน งานพัฒนาวินัย



สุภาวรัตน์ ภุมมาลี
ปฏิบัติงาน งานประกันคุณภาพ



นพวรรณ ศิรประภาชัย
ปฏิบัติงาน งานทะเบียน



รุจิญา คำพันธ์
ปฏิบัติงาน งานการเงิน



นายศุภวิชญ์ ขันทวิชัย
ปฏิบัติงาน งานสารสนเทศ



ทรงยศ กะไหล่เงิน
ปฏิบัติงาน พนักงานขับยานพาหนะ



สุรพล สุภวิรีย์
ปฏิบัติงาน พนักงานขับยานพาหนะ



ลัดดา นิลละออง
ปฏิบัติงาน งานบัญชี



เพชรรดา ดีพลงาม
ปฏิบัติงาน ฝึกงานและงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



ธนาชัย ขจรวุฒินันทชัย
ปฏิบัติงาน งานซ่อมบำรุง





รินดา ขันธกรรม
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



กนกวรรณ ภู่ทอง
เจ้าหน้าที่ งานวิชาการ



ณรงค์ บรรเลง
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ





อาทิพย์ รักษาสร้อย
บริการ/ซ่อมบำรุงเครื่องคอมพิวเตอร์ ปฏิบัติงานหนัวหน้าโครงการ





นายสุชิน ป้านสุวรรณ์
นักการ นักการภารโรง



นางดวงทิพย์ ป้านสุวรรณ์
นักการ นักการภารโรง



นางสาวสุมาลี ปั้นรัตน์
นักการ นักการภารโรง



นางสาวบุญช่วย สุขเจริญ
นักการ นักการภารโรง



นายลียุท
นักการ นักการภารโรง



นายเฉียบ กรีสวัสดิ์
นักการ นักการภารโรง





นายธนวัฒน์ ทองเรือง
ครูฝึกสอน สาขาช่างไฟฟ้า/อิเล็กทรอนิกส์